SAUKARWA
ASABAR
Babban hasken mast shine nau'in kayan aikin haske da ake amfani da shi a manyan wurare kamar hanyoyi, murabba'ai, wuraren ajiye motoci, da sauransu. Yawancin lokaci yana da tsayin fitila mai tsayi da ƙarfin haske mai ƙarfi.
1. Tsawo:
Ƙarfin haske na babban hasken mast ɗin gabaɗaya ya fi mita 18, kuma ƙirar gama gari sune mita 25, mita 30 ko ma mafi girma, wanda zai iya samar da kewayon haske mai faɗi.
2. Tasirin haske:
Manyan fitilun mast galibi ana sanye su da fitillu masu ƙarfi, kamar fitilun LED, waɗanda ke ba da haske da haske iri ɗaya kuma sun dace da buƙatun haske na yanki mai girma.
3. Yanayin aikace-aikace:
Ana amfani da shi sosai a cikin titunan birane, filayen wasa, murabba'ai, wuraren ajiye motoci, wuraren masana'antu da sauran wurare don haɓaka aminci da gani a cikin dare.
4. Tsarin Tsari:
Zane na manyan fitilun mast yawanci yana la'akari da dalilai kamar ƙarfin iska da juriyar girgizar ƙasa don tabbatar da kwanciyar hankali da aminci a ƙarƙashin yanayin yanayi mai tsanani.
5. Mai hankali:
Tare da haɓaka kimiyya da fasaha, yawancin manyan fitilun mast sun fara samar da tsarin sarrafawa na hankali, wanda zai iya gane ayyuka kamar saka idanu mai nisa, sauyawar lokaci, da fahimtar haske, inganta sassaucin amfani da tasirin makamashi.
Kayan abu | Yawanci: Q345B/A572, Q235B/A36, Q460 ,ASTM573 GR65, GR50 , SS400, SS490, ST52 | ||||
Tsayi | 15M | 20M | 25M | 30M | 40M |
Girma (d/D) | 120mm/280mm | 220mm/460mm | 240mm/520mm | 300mm/600mm | 300mm/700mm |
Kauri | 5mm+6mm | 6mm+8mm | 6mm+8mm+10mm | 8mm+8mm+10mm | 6mm+8mm+10mm+12mm |
LED Power | 400W | 600W | 700W | 800W | 1000W |
Launi | Musamman | ||||
Maganin saman | Hot-tsoma Galvanized da Electrostatic Spraying, Tsatsa Hujja, Anti-lalata aikin Class II | ||||
Nau'in Siffar | Ƙunƙarar maɗaukaki, Ƙarshen Octagonal | ||||
Stiffener | Tare da babban girman don ƙarfafa sandar don tsayayya da iska | ||||
Rufe foda | Kauri na foda shafi>100um. Pure polyester roba foda shafi ne barga, kuma tare da karfi adhesion & karfi ultraviolet ray juriya. Kaurin fim ɗin ya fi 100 um kuma tare da mannewa mai ƙarfi. A saman ba a peeling ko da da ruwa karce (15×6 mm square). | ||||
Juriya na Iska | Dangane da yanayin yanayi na gida, Ƙarfin ƙirar ƙira na juriya na iska shine ≥150KM/H | ||||
Matsayin walda | Babu fasa, babu walƙiya mai ɗigo, babu cizo, matakin walda mai santsi ba tare da juzu'in concavo-convex ko wata lahani na walda ba. | ||||
Hot-Dip Galvanized | Kauri na zafi-galvanized>80um. Mai zafi Ciki da waje maganin hana lalata ta hanyar tsoma acid mai zafi. wanda ya dace da BS EN ISO1461 ko GB/T13912-92. Rayuwar sandar da aka tsara ta fiye da shekaru 25, kuma saman galvanized yana da santsi kuma tare da launi iri ɗaya. Ba a ga peeling flake bayan gwajin maul. | ||||
Na'urar dagawa | Hawan tsani ko lantarki | ||||
Kullun anka | Na zaɓi | ||||
Kayan abu | Aluminium, SS304 yana samuwa | ||||
Abin sha'awa | Akwai |