SAUKEWA
ALBARKAR
Gabatar da sabon samfurinmu - Fitilun Ruwa na Filin Wasanni! Fitilun ambaliyar filin wasanmu an yi su ne da kayan aiki masu inganci, gami da gidaje masu ɗorewa da jure wa yanayi. An gina su ne don jure wa yanayi mafi tsauri, yana tabbatar da cewa wasanku ko ayyukanku ba zai taɓa kawo cikas ga rashin haske ba. Fitilun ambaliyar filin wasa an tsara su musamman don samar da haske mai haske da haske ga 'yan wasa, jami'ai da masu kallo, wanda hakan ke ba su damar bin diddigin abin da ke faruwa a filin wasa.
Ana samun fitilun ambaliyar ruwa a filin wasa a cikin nau'ikan watts daban-daban, ciki har da 30W, 60W, 120W, 240W da 300W don dacewa da duk girman filin wasa. Fasaharmu ta kore tana tabbatar da cewa ba kwa buƙatar damuwa game da kuɗin wutar lantarki mai yawa; an tabbatar da cewa fitilun ambaliyar ruwa na filin wasa za su cinye makamashi ƙasa da kashi 75% fiye da tsarin hasken gargajiya, wanda ke kawo muku mafi kyawun darajar jarin ku.
Fitilunmu na ambaliyar ruwa a filin wasa suna da tsawon rai har zuwa awanni 50,000, wanda ke tabbatar da cewa ba sai ka damu da maye gurbinsu akai-akai ba. Bugu da ƙari, suna buƙatar ɗan gyara, wanda hakan ke ƙara rage yawan kuɗin da kake kashewa.
Fitilun mu na filin wasa suna da tsarin sarrafa haske mai inganci wanda za a iya sarrafa shi daga wayar salula ko kwamfutarku, wanda hakan ke ba ku cikakken iko akan tsarin hasken ku. Wannan fasalin yana ba ku damar daidaita haske da yankin rufewa kamar yadda ake buƙata, yana ba ku sassauci don keɓance yanayin haske kamar yadda kuke so.
Fitilunmu na filin wasa sun dace da wasanni daban-daban kamar Rugby/Ƙwallon ƙafa, Cricket, Tennis, Baseball da Athletics. Suna ba da haske mai haske da daidaito wanda ya dace da watsa wasannin, yana tabbatar da cewa waɗanda ke kallo a gida za su iya jin daɗin wasannin gaba.
A ƙarshe, fitilun filin wasanmu sune mafita mafi kyau ga duk wani taron filin wasa ko na waje da ke neman tsarin haske mai inganci da inganci. Tare da fasahar zamani, ƙarancin amfani da makamashi, sauƙin gyarawa da zaɓuɓɓukan sarrafawa daga nesa, fitilun filin wasanmu suna ba da duk abin da kuke buƙata don samar da yanayin haske mai kyau don wasanku ko taronku. Don haka ko kai ƙaramin kulob ne na wasanni na al'umma ko kuma mai karɓar bakuncin babban taron waje, fitilun filin wasanmu suna da abin da kuke buƙata. Yi oda a yau kuma ku dandana bambancin ingancin haske.
| Samfuri | Ƙarfi | Mai haske | Girman |
| TXFL-C30 | 30W~60W | 120 lm/W | 420*355*80mm |
| TXFL-C60 | 60W~120W | 120 lm/W | 500*355*80mm |
| TXFL-C90 | 90W~180W | 120 lm/W | 580*355*80mm |
| TXFL-C120 | 120W~240W | 120 lm/W | 660*355*80mm |
| TXFL-C150 | 150W~300W | 120 lm/W | 740*355*80mm |
| Abu | TXFL-C 30 | TXFL-C 60 | TXFL-C 90 | TXFL-C 120 | TXFL-C 150 |
| Ƙarfi | 30W~60W | 60W~120W | 90W~180W | 120W~240W | 150W~300W |
| Girma da nauyi | 420*355*80mm | 500*355*80mm | 580*355*80mm | 660*355*80mm | 740*355*80mm |
| Direban LED | Meanwell/ZHIHE/Philips | ||||
| Ƙwallon LED | Philips/Bridgelux/Cree/Epistar/Osram | ||||
| Kayan Aiki | Aluminum Mai Siminti | ||||
| Ingancin Haske Mai Sauƙi | 120lm/W | ||||
| Zafin launi | 3000-6500k | ||||
| Ma'aunin Nuna Launi | Ra > 75 | ||||
| Voltage na Shigarwa | AC90~305V,50~60hz/ DC12V/24V | ||||
| Matsayin IP | IP65 | ||||
| Garanti | Shekaru 5 | ||||
| Ma'aunin Ƙarfi | >0.95 | ||||
| Daidaito | >0.8 | ||||
A: Eh, fitilun LED masu ambaliya suna da kyau don amfani a waje. A gaskiya ma, an tsara su musamman don biyan buƙatun hasken waje. Fitilun LED masu ambaliya suna jure wa yanayi mai tsauri kuma sun dace da amfani a wuraren da ruwan sama, dusar ƙanƙara, ko yanayin zafi mai tsanani. Ana amfani da su sosai a filayen wasa, wuraren ajiye motoci, lambuna, da sauran wurare na waje inda ake buƙatar hasken kusurwa mai faɗi.
A: Hakika. Fitilun LED sun shahara da ingancin makamashinsu na musamman. Suna cinye wutar lantarki kaɗan fiye da zaɓuɓɓukan hasken gargajiya, wanda ke haifar da tanadi mai yawa na makamashi. Ta hanyar shigar da fitilun LED, za ku iya rage yawan amfani da makamashinku sosai, wanda hakan ke rage kuɗin wutar lantarki. Bugu da ƙari, tsawon rayuwarsu yana kawar da buƙatar maye gurbin kwan fitila akai-akai, wanda hakan ke ƙara rage farashin kulawa.
A: A'a, fitilun ambaliyar ruwa na LED ba sa buƙatar wani tsari na musamman na shigarwa. Ana iya shigar da su cikin sauƙi kuma a maye gurbinsu ta hanyar bin umarnin masana'anta. Duk da haka, ana ba da shawarar a ɗauki ƙwararren ma'aikacin wutar lantarki don shigarwa yadda ya kamata, musamman lokacin da ake mu'amala da fitilun ambaliyar ruwa masu ƙarfi ko maye gurbin kayan hasken da ake da su.
A: Eh, ana iya amfani da fitilun LED don hasken ciki. Idan aka yi amfani da su a cikin gida, suna ba da fa'idodi iri ɗaya na ingancin makamashi, tsawon rai, da kuma sauƙin amfani. Ana iya amfani da fitilun LED don haskaka manyan wurare na ciki kamar rumbunan ajiya, ɗakunan nunin kaya, da bita, ko ma don haskaka takamaiman wurare kamar zane-zane ko abubuwan gine-gine a wuraren zama ko na kasuwanci.
A: Eh, fitilun mu na hasken LED suna da sauƙin rage haske, suna samar da matakan haske masu daidaitawa gwargwadon buƙatunku. Wannan fasalin yana ba ku damar ƙirƙirar yanayi daban-daban na haske ko daidaita haske bisa ga takamaiman buƙatu. Duk da haka, don Allah a tabbatar cewa maɓallin rage haske ko tsarin sarrafawa da kuke shirin amfani da shi ya dace da fitilun LED ɗinmu don ingantaccen aiki.