SAUKEWA
ALBARKAR
| TXGL-D | |||||
| Samfuri | L(mm) | W(mm) | H(mm) | ⌀(mm) | Nauyi (Kg) |
| D | 500 | 500 | 278 | 76~89 | 7.7 |
| Lambar Samfura | TXGL-D |
| Alamar Chip | Lumileds/Bridgelux |
| Alamar Direba | Philips/Meanwell |
| Voltage na Shigarwa | AC90~305V, 50~60hz/DC12V/24V |
| Ingancin Haske | 160lm/W |
| Zafin Launi | 3000-6500K |
| Ma'aunin Ƙarfi | >0.95 |
| CRI | >RA80 |
| Kayan Aiki | Gine-ginen Aluminum da aka jefa Die |
| Ajin Kariya | IP66, IK09 |
| Aiki na ɗan lokaci | -25°C~+55°C |
| Takaddun shaida | CE, ROHS |
| Tsawon Rayuwa | >50000h |
| Garanti | Shekaru 5 |
1. Salo mai haɗin kai
Domin kowa yana da fifiko daban-daban, ya kamata ka kula da salon lokacin da kake siyan sandar haske ta birni, sannan ka yi ƙoƙarin zaɓar wanda ya dace da salon kayan ado na lambun don cimma sakamako da kyawunsa gaba ɗaya. Idan ka daidaita shi ba zato ba tsammani, yana iya sa mutane su ji kamar ba su da wuri, wanda zai shafi tasirin kayan ado na lambun.
2. Ya kamata tushen haske ya kasance mai dumi da daɗi
Hasken lambu galibi yana da amfani ga ayyukan mutane na dare. Yanayin zafi da daddare yana da ƙasa. Domin mutane su ji ɗumi, ana ba da shawarar zaɓar tushen haske mai ɗumi da daɗi. Hakanan yana da amfani ga ƙirƙirar yanayi mai ɗumi na iyali. Yi ƙoƙarin guje wa zaɓar tushen haske mai sanyi, wanda zai sa mutane su ji daɗin yanayin iyali.
3. Babban ma'aunin kariya ta walƙiya
Ana sanya fitilar lambun Aluminum a waje, kuma sau da yawa ana yin ruwan sama. Ana ba da shawarar ku zaɓi fitila mai ƙarfin kariya daga walƙiya. Baya ga tsawaita rayuwar sabis, wannan nau'in fitilar kuma rigakafin tsaro ne, domin da zarar fitilar lambu ta haɗu da walƙiya, tana iya lalacewa cikin sauƙi kuma tana iya haifar da gobara.
4. Kyakkyawan kariya daga rana da tasirin hana daskarewa
Ana sanya fitilun lambun aluminum a waje a duk shekara. Yana da zafi a lokacin rani da kuma sanyi a lokacin hunturu. Domin amfani da su akai-akai, ana ba da shawarar a zaɓi fitilu masu kariya daga rana da kuma hana daskarewa lokacin sayayya, don su iya jure wa hasken rana a lokacin rani da kuma tsananin sanyi a lokacin hunturu. Sa rayuwar iyali ta fi dacewa.
5. Sauƙin shigarwa da kulawa
Domin ya ƙara daɗi da sauƙi, ana ba da shawarar a zaɓi salon da zai fi sauƙi a shigar da kuma kula da shi lokacin siyan sandar hasken birni. A rayuwa, za ka iya girka shi da kuma kula da shi da kanka, ta haka za ka rage farashin gyarawa.
1. Kula da nau'in fitilar
Akwai nau'ikan fitilun lambu daban-daban a kasuwa: gwargwadon salon, ana iya raba su zuwa salon Turai, salon Sinanci, salon gargajiya, da sauransu. Nau'o'i daban-daban za su haifar da sakamako daban-daban. Bugu da ƙari, siffar da girman fitilun lambu suma sun bambanta. Zaɓi daga salon adon lambu.
2. Kula da tasirin haske
Lokacin zabar sandar haske ta birni, kana buƙatar kula da tasirin haske. Abu na farko da za a yi tunani a kai shi ne cewa yankin fitilar ya kamata ya fi faɗi, kuma yankin haske zai fi girma, wanda zai fi dacewa da rayuwar mutane ta yau da kullun. Na biyu, hasken hasken ya kamata ya dace, kada ka zaɓi wanda ke da ban sha'awa musamman, in ba haka ba za ka ji jiri a cikin farfajiyar na dogon lokaci. Ana ba da shawarar a zaɓi tushen haske mai launuka masu ɗumi don taimakawa wajen ƙirƙirar yanayi na farfajiyar.
3. Yi la'akari da wurare na musamman
Lokacin zabar sandar haske ta birni, ya kamata a yi la'akari da ainihin yanayin. Yaduddukan iyalai daban-daban za su kasance suna da yanayi daban-daban. Wasu suna da ɗan danshi da duhu, yayin da wasu kuma suna da bushewa da zafi. Fitilun da suka dace da yanayi daban-daban suma sun bambanta, don haka ya dogara da muhalli. Zaɓi hasken da ya dace.
4. Kula da kayan harsashi
Gidajen fitilun lambu suna zuwa ne da kayayyaki daban-daban, waɗanda suka fi shahara sune aluminum, iron da steel. Kayan aiki daban-daban suna da halaye daban-daban da kuma tasirin ado daban-daban. Karfe yana da ƙarfi da dorewa, yayin da aluminum da iron suna da kyawawan halaye na ado banda haske.
5. Yi la'akari da tattalin arziki
Farashin shine abin da mutane suka fi mayar da hankali a kai. Baya ga kula da inganci da kyawun fitilun lambu, yana da mahimmanci a yi la'akari da ko suna da farashi mai kyau. Yi ƙoƙarin guje wa kwararan fitila masu arha, domin suna iya zama marasa inganci, wanda ke haifar da yawan zubewa ko lalacewa cikin kwana biyu na amfani, wanda daga ƙarshe zai ƙara farashin.
6. Yi la'akari da kayan ado
Fitilun lambu za su nuna ɗanɗanon mai shi, don haka tabbatar da zaɓar kyakkyawan kamanni. Idan fitilar lambun ta sami isasshen tasirin ado, zai sa muhalli ya zama mai kyau da kyau.