Fitilar Hanya Mai Ruwa Mai Ruwa Daga Al'umma a Lambun Park

Takaitaccen Bayani:

Fitilun wurin shakatawa an rufe su sosai, ruwan sama ba shi da sauƙin shiga jikin fitilar, kuma matakin kariya shine IP65, don haka babu buƙatar damuwa game da tsatsa a kan sandar fitilar. Haske ne mai kyau na waje mai hana ruwa shiga.


  • facebook (2)
  • youtube (1)

SAUKEWA
ALBARKAR

Cikakken Bayani game da Samfurin

Bidiyo

Alamun Samfura

Fitilun wurin shakatawa, hasken titi mai hana ruwa, hasken hana ruwa

Bayanin Samfuri

TXGL-SKY2
Samfuri L(mm) W(mm) H(mm) ⌀(mm) Nauyi (Kg)
2 480 480 618 76 8

Bayanan Fasaha

Lambar Samfura

TXGL-SKY2

Alamar Chip

Lumileds/Bridgelux

Alamar Direba

Philips/Meanwell

Voltage na Shigarwa

AC 165-265V

Ingancin Haske

160lm/W

Zafin Launi

2700-5500K

Ma'aunin Ƙarfi

>0.95

CRI

>RA80

Kayan Aiki

Gine-ginen Aluminum da aka jefa Die

Ajin Kariya

IP65, IK09

Aiki na ɗan lokaci

-25°C~+55°C

Takaddun shaida

BV, CCC, CE, CQC, ROHS, Saa, SASO

Tsawon Rayuwa

>50000h

Garanti

Shekaru 5

Cikakkun Bayanan Samfura

Fitilar Hanya Mai Ruwa Mai Ruwa Daga Al'umma a Lambun Park

Matakan Gudanar da Lafiya da Tsaro a Aiki

1. Ya kamata a zaɓi tsani mai dacewa bisa ga tsayin da aka sanya na fitilun wurin shakatawa. Ya kamata a haɗa saman tsani mai haɗin gwiwa sosai, sannan a sanya igiyar jan ƙarfe mai ƙarfi mai nisan 40cm zuwa 60cm daga ƙasan tsani mai haɗin gwiwa. Ba a yarda ya yi aiki a saman bene na tsani mai haɗin gwiwa ba. An haramta jefa kayan aiki da bel ɗin kayan aiki sama da ƙasa daga tsani mai tsayi.

2. Dole ne a wanke kayan aikin lantarki da ke riƙe da hannu, maƙallin, layin kaya, filogi, makulli, da sauransu. Kafin amfani, ya kamata a yi gwajin rashin kaya don a duba, kuma za a iya amfani da shi ne kawai bayan ya yi aiki yadda ya kamata.

3. Kafin amfani da kayan aikin lantarki na hannu, a hankali a duba maɓallin keɓewa, kariyar da'ira ta gajere, kariyar wuce gona da iri da kuma kariyar zubewar akwatin sauya kayan aikin lantarki, kuma ana iya amfani da kayan aikin lantarki na hannu ne kawai bayan an duba akwatin sauyawa kuma an wuce shi.

4. Don gini a sararin samaniya ko a cikin yanayi mai danshi, ana ba da fifiko ga amfani da kayan aikin lantarki na hannu na aji na II tare da na'urorin canza wutar lantarki na aji na II. Idan ana amfani da kayan aikin lantarki na hannu na aji na II, dole ne a sanya na'urar kare ɓullar iska mai hana ɓullar iska. Sanya na'urar canza wutar lantarki ko na'urar kare ɓullar iska a wuri mai ƙunci. A wajen wurin, kuma a kafa kulawa ta musamman.

5. Layin kaya na kayan aikin lantarki da ke riƙe da hannu zai zama kebul mai sassauƙa mai rufin tagulla mai jure yanayi ba tare da haɗin gwiwa ba.

Matakan Gudanar da Muhalli

1. Bai kamata a jefa ƙarshen waya da yadudduka masu rufewa da suka rage daga haɗuwa da shigar da fitilun wurin shakatawa a ko'ina ba, amma a tattara su ta hanyar rukuni a sanya su a wurare da aka keɓe.

2. Ba za a jefa tef ɗin fakitin fitilun wurin shakatawa, takardar naɗe kwan fitila da bututun haske, da sauransu a ko'ina ba, kuma ya kamata a tattara su bisa ga rukuni a sanya su a wurare da aka keɓe.

3. Ya kamata a tsaftace tokar gini da ke faɗuwa yayin shigar da fitilun wurin shakatawa akan lokaci.

4. Ba a yarda a jefa kwararan fitila da bututun da suka ƙone ko'ina ba, kuma ya kamata a tattara su bisa ga rukuni sannan a miƙa su ga wanda aka naɗa don a tattara su gaba ɗaya.

Dokokin Shigarwa

(1) Juriyar rufin da ke cikin kowace na'urar hasken titi mai hana ruwa shiga ƙasa ta fi 2MΩ.

(2) Fitilun kamar fitilun titi masu kama da ginshiƙi, fitilun titi masu hawa bene, da fitilun lambu na musamman an haɗa su da tushe, kuma an kammala ƙusoshin anga da murfi. Akwatin haɗin ko fis na hasken titi mai hana ruwa shiga, gasket mai hana ruwa shiga na murfin akwatin an kammala shi.

(3) Ginshiƙan ƙarfe da fitilun za su iya kasancewa kusa da na'urar grounding da aka fallasa (PE) ko na'urar grounding (PEN) cikin aminci, layin grounding ɗin yana da babban layi ɗaya, kuma babban layin an shirya shi a cikin hanyar sadarwa ta zobe tare da fitilun farfajiyar, kuma ba kasa da wurare 2 aka haɗa zuwa layin directing na na'urar grounding ɗin ba. Layin reshe da aka zana daga babban layin an haɗa shi da tashar grounding na sandar fitilar ƙarfe da fitilar, kuma an yi masa alama.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi