Ƙarfin Hasken Titin LED Mai Zafi-DIP na Waje Ɗaya Mai Haske

Takaitaccen Bayani:

Ana yi wa sandar hasken titi ta LED maganin galvanizing mai zafi don hana tsatsa, tare da layin zinc wanda bai gaza microns 75 ba. Fuskar tana da amfani kuma mai santsi, kuma launinta yana daidai. Bayan an gwada shi, ba ya barewa ko ya bare, kuma tsawon rayuwar aikin galvanized ba ta gaza shekaru 20 ba.


  • Wurin Asali:Jiangsu, China
  • Kayan aiki:Karfe, Karfe
  • Nau'i:Hannu Guda Ɗaya
  • Siffa:Zagaye, Octagonal, Dodecagonal ko Musamman
  • Aikace-aikace:Hasken titi, Hasken Lambu, Hasken Babbar Hanya ko Da sauransu.
  • Moq:Saiti 1
    • facebook (2)
    • youtube (1)

    SAUKEWA
    ALBARKAR

    Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Bayani

    Za a yi wa sandar LED Street Light mai zafi ta waje maganin hana tsatsa a saman da ciki da wajen jikin sandar bayan an naɗe sandar an kuma haɗa ta. Za a rufe saman da wani Layer na zinc mai jure tsatsa don hana tsatsa daga ƙarfe. Yin amfani da galvanization mai zafi hanya ce ta hana tsatsa ga ƙarfe. Tsarin yin amfani da galvanization mai zafi ya ƙunshi nutsar da sandunan fitilar titi da aka sarrafa, waɗanda aka goge, aka niƙa, aka busar, aka kuma busar, a cikin ruwan zinc mai narkewa a kusan 500 ℃ don haɗa layin zinc a saman sassan ƙarfe, don haka yana ba da kariya daga tsatsa. Kauri na layin galvanized yawanci yana sama da 75 μ m, wanda ke sa sandunan fitilar su jure tsatsa fiye da shekaru 30.

    Sandar hasken titi
    Sandar hasken titi 2
    Sandar hasken titi 3

    Bayanan Fasaha

    Sunan Samfuri Ƙarfin Hasken Titin LED Mai Zafi-DIP na Waje Ɗaya Mai Haske
    Kayan Aiki Yawanci Q345B/A572, Q235B/A36, Q460,ASTM573 GR65, GR50,SS400, SS490, ST52
    Tsawo 5M 6M 7M 8M 9M 10M 12M
    Girma (d/D) 60mm/150mm 70mm/150mm 70mm/170mm 80mm/180mm 80mm/190mm 85mm/200mm 90mm/210mm
    Kauri 3.0mm 3.0mm 3.0mm 3.5mm 3.75mm 4.0mm 4.5mm
    Flange 260mm*14mm 280mm*16mm 300mm*16mm 320mm*18mm 350mm*18mm 400mm*20mm 450mm*20mm
    Juriya ga girma ±2/%
    Mafi ƙarancin ƙarfin yawan amfanin ƙasa 285Mpa
    Mafi girman ƙarfin juriya 415Mpa
    Ayyukan hana lalata Aji na II
    A kan matakin girgizar ƙasa 10
    Launi An keɓance
    Maganin saman Feshin da aka yi da zafi da kuma feshi mai ƙarfi, mai hana tsatsa, aikin hana lalata Class II
    Nau'in Siffa Sandar Mazugi, Sandar Octagonal, Sandar murabba'i, Sandar diamita
    Nau'in Hannu Musamman: hannu ɗaya, hannu biyu, hannu uku, hannu huɗu
    Ƙarfafawa Da girman girma don ƙarfafa sandar don tsayayya da iska
    Rufin foda Kauri na murfin foda shine 60-100um. Tsarkakken murfin foda na filastik polyester yana da ƙarfi, kuma yana da mannewa mai ƙarfi da juriya ga hasken ultraviolet. Fuskar ba ta bare ko da an goge ta da ruwan wukake (murabba'i 15×6 mm).
    Juriyar Iska Dangane da yanayin gida, ƙarfin ƙira na juriya ga iska gabaɗaya shine ≥150KM/H
    Ma'aunin Walda Babu tsagewa, babu walda mai zubewa, babu gefen cizo, matakin walda mai santsi ba tare da canjin concavo-convex ko wata matsala ta walda ba.
    An yi amfani da galvanized mai zafi Kauri na galvanized mai zafi shine 60-100um. Tsoma mai zafi Jiyya a ciki da waje na hana lalata ta hanyar amfani da sinadarin acid mai zafi. wanda ya yi daidai da ƙa'idar BS EN ISO1461 ko GB/T13912-92. Tsawon rayuwar sandar ya wuce shekaru 25, kuma saman galvanized yana da santsi kuma yana da launi iri ɗaya. Ba a ga ɓawon flake ba bayan gwajin maul.
    Kusoshin anga Zaɓi
    Kayan Aiki Ana samun aluminum, SS304
    Passivation Akwai

    Tsarin Masana'antu

    Tushen Haske Mai Zafi Mai Galvanized

    Gabatarwar Aikin

    Gabatar da aiki

    Nuninmu

    Nunin Baje Kolin

    Takaddun Shaidarmu

    Takardar Shaidar

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi