Nawa ne kudin saitin fitilun titi na hasken rana?

Fitilun titi masu amfani da hasken ranaKayan lantarki ne da aka fi sani da su a rayuwarmu ta yau da kullun. Saboda fitilun titi na hasken rana suna amfani da hasken rana don samar da wutar lantarki, ba shi da mahimmanci a haɗa da jawo wayoyi, balle a biya kuɗin wutar lantarki. Shigarwa da gyara daga baya suma suna da matukar dacewa. To nawa ne kudin fitilar titi ta hasken rana wacce ke adana makamashi kuma mai kyau ga muhalli kuma mai sauƙin amfani? A yau, bari Xiaobian ya gabatar muku da shi. Duk mun san cewa farashin fitilun titi na hasken rana ya dogara da kayan fitilun titi na hasken rana. Menene kayan fitilun titi na hasken rana ke nufi dalla-dalla? Fitilar titi ta hasken rana ta Kamfanin Hasken Wutar Lantarki na Solar Lighting Co., Ltd. ta ƙunshi sassa tara: allon hasken rana, batirin colloidal na ajiyar makamashi, mai sarrafawa, tankin ruwa na baturi, tushen hasken LED, harsashin fitila,Sandar fitilar titi, kebul, kejin bene (sassan da aka haɗa). Tsarin fitilun titi mai amfani da hasken rana yana nufin samar da waɗannan sassa tara na yau da kullun. Idan samar da sassa tara na yau da kullun ya bambanta, farashin zai bambanta.

图片1

To tambayar ita ce, nawa ne ake samar da kayan aikin fitilar titi mai amfani da hasken rana? Wannan zai dogara ne akan buƙatunku. An kiyasta cewa fitilar titi da aka sanya a gefe ɗaya tana da tsayin mita x, kuma fitilar titi da aka sanya a gefe ɗaya tana da tsayin mita x; Idan an sanya fitilun a ɓangarorin biyu daidai gwargwado, fitilun titi da ake buƙata suna da tsayin mita 0.5x.

图片2

Idan aka sanya fitilun zigzag a ɓangarorin biyu, na'urar da ake buƙata ita ce fitilar titi mai tsayin mita 0.8x. Ta wannan hanyar, fitilar titi da kake buƙatar sanya ta da tsayin mita da yawa za ta fito. Tsawon sandar yana ƙayyade adadin wutar lantarki.Hasken LEDAn sanye shi da kayan aiki. Bayan haka, gwargwadon tsawon lokacin da kuke buƙatar kunna fitilun titi da kuke shirin sakawa kowace rana, da kuma adadin kwanakin da za ku iya ci gaba da kunna fitilun lokacin da babu rana, watau ranakun girgije ko ruwan sama, a ƙarshe, adireshin larduna da ƙananan hukumomi da adadin fitilun titi masu amfani da hasken rana za su sanar da mu, don mu iya taimaka muku wajen ƙididdige jigilar kaya.

Tare da bayanan da ke sama, mu Solar Lighting Co., Ltd. za mu iya tunanin cewa za ku iya ƙididdige farashi mai kyau da ma'ana na fitilun titi na hasken rana kuma ku tsara muku tsarin tsara fitilun titi mai ma'ana. Solar Lighting Co., Ltd. tana da dakin gwaje-gwaje na tushen hasken lantarki mai ci gaba don gano da kuma nazarin ayyukan lantarki da na gani na tushen haske. Bugu da ƙari, tana da kayan aikin gwaji masu dacewa kamar gwajin zafin jiki mai yawa, gwajin ƙarancin zafin jiki, gwajin hana ruwa shiga, gwajin juriya ga tsufa, gwajin girgizar ƙasa, gwajin juriya ga lalata gishiri da sauransu. Misali: A zamanin yau, galibi ana amfani da fitilun titi na hasken rana na hannu ɗaya wajen gina wurare masu nisa. Farashin fitilun titi na hasken rana na hannu ɗaya ya bambanta bisa ga buƙatun salo, tsayi, ƙarfin hasken, lokacin haske da kuma kwanakin ruwan sama masu ci gaba. Wataƙila aboki zai tambaya, wani lokacin buƙatun iri ɗaya, ta yaya farashin da kowane masana'anta ya ambata zai iya bambanta, Dalilin shine akwai ƙarancin tsari tare da isasshen inganci da yawa a kasuwa, kuma akwai alamun ƙarya da yawa. Dalilin da yasa farashin ya bambanta, tsarin a zahiri ya bambanta, kuma hasken zai bambanta.

Idan kuna buƙatar ƙarin farashi mai cikakken bayani, da fatan za ku danna shafin farko na gidan yanar gizon don neman bayani. Farashinmu ya dace, ingancinsa tabbas ne, kuma muna ba da cikakkiyar sabis bayan siyarwa.


Lokacin Saƙo: Yuli-21-2022