Yadda za a tantance waɗanne wurare ne suka dace da shigar da fitilun titi na hasken rana?

A zamanin yau, fasahar amfani da makamashin rana tana ƙara girma. Tare da goyon bayan manufofin ƙasa, kayayyakin fasaha na zamani suma sun shigo ƙauye, kuma amfani da fitilun titi na hasken rana ya zama ruwan dare. Ana iya ganin fitilun titi na hasken rana a tituna, murabba'ai masu rai da kuma farfajiyar gari masu natsuwa. Duk da haka, mutane da yawa har yanzu suna jinkirin amfani da su.fitilun titi da aka jagoranta or fitilun titi na hasken rana da aka ba da jagorancilokacin zabar fitilun titi. Suna son siyan fitilun titi masu amfani da hasken rana kuma ba su san yadda za su zaɓa su ba. Ta yaya za mu iya tantance ko fitilun titi masu amfani da hasken rana sun dace da shigarwa a wannan yanki?

 Fitilar titi mai amfani da hasken rana ta karkara

1, Yaya girman matakin haske da ake buƙata

Wani lokaci, haske kayan aiki ne kawai don ƙirƙirar yanayi. Ƙaramin haske na iya sa mutane farin ciki. Wani lokaci, ana amfani da fitilun titi don haskaka hanya don sauƙaƙa wa masu tafiya a ƙasa da direbobi. Dole ne su kasance masu haske.Fitilun titi na hasken rana na LEDsuna da ƙarancin ƙarfi da haske mai yawa, wanda zai iya biyan duk wani buƙatun haske bisa ga manufar adana kuzari. Ana iya zaɓar watt daban-daban bisa ga buƙatun aikin da yanayin gaske. Launin haske kuma zaɓi ne. Baya ga hasken fari mai sanyi na yau da kullun, akwai kuma haske mai ɗumi, wanda babu shakka shine mafi kyawun zaɓi a kowane fanni.

2, Ko akwai garantin wutar lantarki a yankin hasken da ake buƙata

Fitilun titi masu amfani da hasken rana suna da tsarin samar da wutar lantarki mai zaman kansa. Ɗaya daga cikin fa'idodinsu shine suna iya samar da wutar lantarki matuƙar akwai hasken rana. Fa'ida ta biyu ita ce idan ɗaya daga cikin fitilun ya lalace, sauran fitilun za a iya amfani da su don hasken yau da kullun. Fa'ida ta uku ita ce babu cajin wutar lantarki. Ba za a iya sanya fitilun titi na yau da kullun a wasu yankuna masu nisa ba saboda ba su cika sharuɗɗan samar da wutar lantarki ba ko kuma wutar lantarki ba ta da ƙarfi. A wannan yanayin, fitilar titi mai amfani da hasken rana ita ce mafi kyawun zaɓi, kuma ana iya kammala shigarwa ba tare da sanya kebul ba.

3、 Shin kuna neman ƙarin samfuran haske masu kore, tsabta, masu adana makamashi da kuma waɗanda ba sa cutar da muhalli?

Fitilun titi masu amfani da hasken rana sune mafi kyawun samfuran kore don maye gurbin fitilun titi na gargajiya. Daga zaɓin fitilun, yana amfani daHasken LEDtushensa, babu gubar, mercury da sauran abubuwan gurɓatawa. Idan aka kwatanta da sauran fitilun titi na yau da kullun, yana cinye ƙarancin kuzari. Makamashin rana na makamashi ne mai tsabta kuma ba zai samar da iskar gas mai dumama yanayi ba yayin samar da wutar lantarki. Kayan adana makamashi suna amfani da batirin lithium, wanda ba zai samar da wasu ƙarfe masu nauyi da abubuwa masu cutarwa ba. Gabaɗaya, ainihin mahimmancin fitilun titi na hasken rana ya kai ga kare muhalli. Duk da cewa fitilun titi na LED suma samfuran kore ne, sun ɗan yi ƙasa da fitilun titi na hasken rana a wasu fannoni sai dai fa'idodi masu adana makamashi.

 Fitilun titi na hasken rana

Bisa ga binciken buƙatu uku da aka ambata a sama, za a iya tantance ko yankin ya dace da shigar da fitilun titi na hasken rana. Fitilar lambun hasken rana tana da amfani ga muhalli, tana da sauƙin shigarwa, ba ta da kuɗin wutar lantarki, kuma tana da kyau a kamanni. Ya dace da murabba'i, wurin shakatawa, wurin ajiye motoci, hanya, farfajiya, wurin zama da sauran wurare. Lokacin da ka zaɓi kayan hasken waje, wannan tabbas kyakkyawan zaɓi ne.


Lokacin Saƙo: Disamba-30-2022