Yadda ake kiyaye fitilun titin hasken rana na dadewa a ranakun damina

Gabaɗaya magana, adadin kwanakin dafitulun titin hasken ranaSamar da yawancin masana'antun na iya yin aiki akai-akai a cikin ci gaba da ruwan sama ba tare da ƙarin makamashin hasken rana ana kiransa "ranannun ruwan sama". Wannan siga yawanci tsakanin kwanaki uku zuwa bakwai ne, amma kuma akwai wasu ingantattun na'urorin hasken titin hasken rana waɗanda za su iya ba da garantin aiki na yau da kullun fiye da kwanaki 8-15 a cikin ruwan sama. A yau, Tianxiang, masana'antar hasken titin hasken rana, za ta kai ku don ƙarin koyo game da shi.

Hasken Titin Hasken Rana GEL Dakatarwar Batir Anti-Sata TsaraTianxiang Solar Street Light Factoryyana haɓaka tsarin sarrafa ƙarancin ƙarfi tare da matsakaicin rayuwar baturi na kwanaki 15 akan ranakun ruwan sama. Daga ƙirar ƙirar hasken wuta zuwa fasahar juriya na iska da lalata, daga ƙididdige farashi zuwa kulawa bayan tallace-tallace, ana ba da shawarwarin da aka keɓance bisa shekaru na tarin fasaha.

1. Inganta iyawar juyi da ƙarfin baturi

Da farko, yana da mahimmanci don inganta ingantaccen juzu'i na masu amfani da hasken rana, wanda za'a iya cimma ta hanyar zaɓar manyan ayyukan hasken rana ko faɗaɗa yankinsu. Abu na biyu, haɓaka ƙarfin baturi shima yana da mahimmanci, saboda samar da makamashin hasken rana bai tsaya tsayin daka ba, don haka ana buƙatar batura don adana ƙarfin lantarki don tabbatar da ingantaccen ƙarfin lantarki. A ƙarshe, ta fuskar fasaha, yana da mahimmanci musamman don cimma ka'idodin ikon wutar lantarki, wanda ke iya yin hasashen yanayin yanayi cikin hankali, ta yadda za a iya tsara yadda za a iya fitar da wutar lantarki da kuma biyan buƙatun kwanakin damina na dogon lokaci.

2. Zaɓi kayan haɗi masu inganci

Bugu da ƙari, ingancin kayan haɗi yana da mahimmanci. Batura masu inganci da sauran kayan haɗi sune mahimman abubuwa don tabbatar da ingantaccen aiki na gabaɗayan tsarin da tsawaita rayuwar sabis. Ingancin mahimman abubuwan haɗin gwiwa kamar bangarori da batura za su ƙayyade rayuwar sabis na fitilun titin hasken rana kai tsaye. Ɗaukar baturi a matsayin misali, rashin ingancin batir zai haifar da lalacewa cikin sauri, kamar dai yadda batirin lithium a bankunan wutar lantarkin wayar hannu. Ko da yake suna da girma, ba za su iya cika cajin wayoyin hannu ba bayan ɗan gajeren lokaci na amfani. Don haka, lokacin siyan fitilun titin hasken rana, yana da mahimmanci a kula da ingancin kowane kayan haɗi don tabbatar da cewa yana iya aiki da ƙarfi da inganci, ta yadda za a tsawaita lokacin amfani a ranakun damina.

3. Zaɓi wurin shigarwa mai dacewa

Wurin shigarwa na hasken rana yana da tasiri mai mahimmanci akan aikin fitilun titin hasken rana. Zaɓi wuraren da ke da isasshen haske kuma ba tare da toshewa ba, kamar rufin rufin, filayen buɗe ido, da sauransu. A lokaci guda kuma, guje wa sanyawa a wuraren da inuwa mai yawa kamar bishiyoyi da gine-gine don guje wa tasirin tasirin canza wutar lantarki na bangarori. Bugu da ƙari, kusurwar shigarwa ya kamata kuma a daidaita shi da kyau bisa ga latitude na gida da yanayi don tabbatar da cewa hasken rana zai iya ɗaukar hasken rana zuwa iyakar iyaka.

Tianxiang Solar Street Light Factory

Gabaɗaya, fitilun titin hasken rana suna kunne na tsawon sa'o'i takwas a rana, don haka yawancin masana'antun za su sanya su haske a cikin sa'o'i 4 na farko da rabi na tsawon sa'o'i 4 na ƙarshe, ta yadda za su iya kasancewa na tsawon kwanaki 3-7 a ranakun damina. Duk da haka, a wasu yankunan, ana yin ruwan sama na rabin wata, kuma kwanaki bakwai ba a isa ba. A wannan lokacin, ana iya shigar da tsarin sarrafawa mai hankali. Yana ƙara yanayin kariyar ceton kuzari akan asali. Lokacin da takamaiman ƙarfin lantarki na baturi ya yi ƙasa da ƙarfin da aka saita, mai sarrafawa zai ɓata zuwa yanayin ceton makamashi kuma ya rage ƙarfin fitarwa da kashi 20%. Wannan yana ƙara ƙara lokacin hasken wuta da kuma kula da wutar lantarki a kwanakin damina.

Don haka, lokacin siyan fitilun titin hasken rana, tabbatar da gaya wa masana'anta a fili a wane yanki aka sanya su, sa'an nan kuma barin masana'anta su daidaita su da kyau.

Abin da ke sama shine abin da Tianxiang Solar Street Light Factory ya gabatar muku. Idan kuna sha'awar, da fatan za a tuntuɓe mu zuwakara karantawa.


Lokacin aikawa: Jul-09-2025