Ƙarfin haske, wanda aka fi sani da ƙarfin haske, yana nufin hasken tushen haske. Shine kwararar haske da ke fitowa daga tushen haske a kusurwa mai ƙarfi (naúra: sr), ainihin yawan kwararar haske da tushen haske ko kayan haɗin haske ke fitarwa tare da wani zaɓi na alkibla a sararin samaniya. A wata ma'anar, adadi ne na zahiri wanda ke wakiltar ƙarfin hasken haske da ake iya gani da tushen haske ke fitarwa a cikin wani takamaiman alkibla da iyaka, wanda aka auna a cikin candela (cd).
1 cd = 1000 mcd
1 mcd = 1000 μcd
Ƙarfin haske yana da alaƙa da tushen haske mai haske, ko kuma lokacin da girman tushen haske ya yi ƙanƙanta idan aka kwatanta da nisan haske. Wannan adadin yana nuna ikon haɗuwar tushen haske a sararin samaniya. A takaice, ƙarfin haske yana bayyana hasken tushen haske saboda haɗin kai ne na bayanin ƙarfin haske da ikon haɗuwa. Mafi girman ƙarfin haske, haka nan hasken tushen haske yake bayyana. A ƙarƙashin irin wannan yanayi, abubuwan da wannan tushen haske ke haskakawa suma za su yi haske.
Idan aka kwatanta da fitilun titi na gargajiya, fitilun titi na LED suna da ingantaccen amfani da makamashi da tsawon rai. Suna kuma samun tanadin makamashi da rage gurɓatar haske ta hanyar sarrafa lalacewar haske. Ƙarfin haskensa gabaɗaya yana tsakanin 150 zuwa 400 lux.
Tasirin Ƙarfin Fitila da Tsawon Ƙafafun Ƙasa akan Ƙarfin Hasken Titi
Baya ga nau'in hasken titi, ƙarfin fitila da tsayin sandunan suma suna shafar ƙarfin haskensa. Gabaɗaya, girman sandar da ƙarfin fitilar, faɗin kewayon haske da kuma girman hasken.
Tasirin Tsarin Fitila akan Ƙarfin Hasken Titi
Tsarin fitilun shi ma wani abu ne da ke shafar ƙarfin hasken titi. Idan fitilun sun yi yawa, za su shafi kewayon haske da ƙarfin hasken. Idan aka shirya fitilu da yawa a hankali kuma akai-akai, ƙwallan haskensu za su haɗu, wanda ke haifar da rarrabawar ƙarfin haske iri ɗaya a duk faɗin filin haske. Lokacin ƙididdige ƙarfin haske, ya kamata a ninka ƙimar ƙarfin haske mafi girma da masana'anta suka bayar da kashi 30% zuwa 90% bisa ga kusurwar kallon LED da yawan LED don samun matsakaicin ƙarfin haske a kowace LED. Saboda haka, lokacin tsara fitilun titi, ya kamata a yi la'akari da tsari da adadin fitilun don tabbatar da ƙarfin haske da kewayon haske na fitilun titi.
Tianxiang ƙwararren mai kera kayayyaki neKayan aikin hasken titi na LEDKayan hasken LED ɗinmu na kan titi suna amfani da guntu masu haske da aka shigo da su daga ƙasashen waje waɗanda ke da ƙarfin haske har zuwa 150LM/W, suna ba da haske iri ɗaya da haske mai laushi, suna rage haske sosai da inganta amincin ababen hawa da masu tafiya a ƙasa da dare. Kayayyakin suna tallafawa yanayin rage haske da rage haske mai sarrafa lokaci. An yi ginin da ƙarfe mai ƙarfi na aluminum tare da murfin foda mai hana lalata, kuma yana da kariya daga ruwa da ƙura, yana da ikon yin aiki cikin kwanciyar hankali a cikin mawuyacin yanayi daga -40℃ zuwa +60℃, yana tabbatar da tsawon rai har zuwa awanni 50,000.
Masana'antarmu tana da cikakken sarkar samarwa da tsarin kula da inganci mai tsauri. Duk samfuran sun wuce CE, RoHS, da sauran takaddun shaida na ƙasashen duniya. Mun yi alƙawarin samar da farashi mai gasa sosai, isar da kaya cikin sauri, da kuma cikakken sabis bayan tallace-tallace. Barka da zuwa don tambaya a kowane lokaci!
Lokacin Saƙo: Disamba-26-2025
