Labarai
-
Wanne ya fi kyau, fitilar titi mai amfani da hasken rana ko fitilar titi mai raba hasken rana?
Ka'idar aiki na fitilar titi mai amfani da hasken rana iri ɗaya ce da fitilar titi mai amfani da hasken rana ta gargajiya. A tsarin gini, fitilar titi mai amfani da hasken rana da aka haɗa tana sanya murfin fitila, allon baturi, baturi da mai sarrafawa a cikin murfin fitila ɗaya. Ana iya amfani da irin wannan sandar fitila ko cantilever. ...Kara karantawa -
Yadda ake zaɓar mai ƙera fitilar titi mai kyau?
Ko da wane irin masana'antar fitilar titi ne, babban buƙatarta ita ce ingancin kayayyakin fitilar titi ya kamata su kasance masu kyau. A matsayin fitilar titi da aka sanya a cikin muhallin jama'a, yuwuwar lalacewarta ta ninka ta fitilar lantarki da ake amfani da ita a gida sau da yawa. Musamman ma, ya zama dole...Kara karantawa -
Yadda ake canzawa daga fitilun titi na gargajiya zuwa fitilun titi masu wayo?
Tare da ci gaban al'umma da kuma inganta yanayin rayuwa, buƙatar mutane na hasken birni yana canzawa koyaushe kuma yana haɓakawa. Sauƙin aikin hasken ba zai iya biyan buƙatun biranen zamani ba a yanayi da yawa. An haifi fitilar titi mai wayo don magance matsalolin da ake fuskanta a yanzu...Kara karantawa -
Yadda ake zaɓar fitilar titi iri ɗaya ta LED, fitilar titi ta hasken rana da fitilar kewaye ta birni?
A cikin 'yan shekarun nan, ana amfani da fitilun titi na LED don ƙara yawan fitilun tituna na birane da karkara. Haka kuma fitilun titi ne na LED. Abokan ciniki da yawa ba su san yadda ake zaɓar fitilun titi na hasken rana da fitilun kewaye na birni ba. A gaskiya ma, fitilun titi na hasken rana da fitilun kewaye na birni suna da fa'idodi da ...Kara karantawa -
Hanyar Shigarwa na fitilar titi ta hasken rana da yadda ake shigar da ita
Fitilun kan titi na hasken rana suna amfani da allunan hasken rana don canza hasken rana zuwa makamashin lantarki a lokacin rana, sannan su adana makamashin lantarki a cikin batirin ta hanyar mai sarrafa hankali. Idan dare ya yi, ƙarfin hasken rana yana raguwa a hankali. Lokacin da mai sarrafa hankali ya gano cewa ...Kara karantawa -
Tsawon wane lokaci ne za a iya amfani da fitilun titi masu amfani da hasken rana?
Fitilar titi mai amfani da hasken rana tsarin samar da wutar lantarki ne mai zaman kansa da kuma hasken wuta, wato, tana samar da wutar lantarki don haskakawa ba tare da haɗawa da layin wutar lantarki ba. A lokacin rana, allunan hasken rana suna canza wutar lantarki zuwa wutar lantarki kuma suna adana ta a cikin batir. Da dare, wutar lantarki...Kara karantawa -
Mene ne amfanin amfani da fitilun titi masu amfani da hasken rana?
Mutane da yawa suna maraba da fitilun titi masu amfani da hasken rana a duk faɗin duniya. Wannan ya faru ne saboda adana makamashi da rage dogaro da layin wutar lantarki. Inda akwai isasshen hasken rana, fitilun titi masu amfani da hasken rana sune mafi kyawun mafita. Al'ummomi na iya amfani da hasken halitta don haskaka wuraren shakatawa, tituna, ...Kara karantawa -
"Hasken Afirka" - taimako ga fitilun titi masu amfani da hasken rana guda 648 a ƙasashen Afirka
Kamfanin TIANXIANG ROAD LAMP EQUIPMENT CO.,LTD. ya daɗe yana himma wajen zama mai samar da kayayyakin hasken hanya da kuma taimakawa ci gaban masana'antar hasken hanya ta duniya. Kamfanin TIANXIANG ROAD LAMP EQUIPMENT CO.,LTD. yana gudanar da ayyukansa na zamantakewa a aikace. A ƙarƙashin ...Kara karantawa -
Mene ne musabbabin lalacewar fitilun titi masu amfani da hasken rana?
Matsalolin da ka iya tasowa daga fitilun titi na hasken rana: 1. Babu haske Sabbin waɗanda aka sanya ba sa haske ① Gyaran matsala: murfin fitilar yana da alaƙa da baya, ko kuma ƙarfin murfin fitilar ba daidai ba ne. ② Gyaran matsala: ba a kunna mai sarrafawa bayan rashin barci. · Haɗin baya na panel na hasken rana ·...Kara karantawa