Sanannen abu ne cewa samfuran kowace ƙasa da ke shiga EU da EFTA dole ne su sami takaddun shaida na CE kuma su sanya alamar CE. Takaddun shaida na CE yana aiki azaman fasfo don samfuran shiga EU da kasuwannin EFTA. A yau, Tianxiang, aSinawa mai wayo na LED fitilu mai sarrafa hasken titi, za su tattauna takardar shaidar CE tare da ku.
Takaddun shaida na CE don hasken LED yana ba da ƙayyadaddun ƙayyadaddun fasaha don samfuran duk ƙasashen da ke kasuwanci a kasuwar Turai, daidaita hanyoyin kasuwanci. Samfura daga kowace ƙasa da ke shiga EU da EFTA dole ne su sami takardar shedar CE kuma su sanya alamar CE. Takaddun shaida na CE yana aiki azaman fasfo don samfuran shiga EU da kasuwannin EFTA. Takaddun shaida na CE yana nuna cewa samfurin ya cika ka'idodin aminci waɗanda aka zayyana a cikin umarnin EU. Yana wakiltar alƙawarin kamfani ga masu amfani, yana ƙara amincewar mabukaci. Kayayyakin da ke da alamar CE suna rage haɗarin da ke da alaƙa da tallace-tallace a cikin kasuwar Turai. Yana da mahimmanci a lura cewa dole ne a sami takardar shedar CE daga Ƙungiyar Sanarwa ta EU.
Waɗannan haɗari sun haɗa da:
Hadarin tsare kwastan da bincike;
Hadarin bincike da hukunci daga hukumomin sa ido na kasuwa;
Hadarin zarge-zarge ga masu fafatawa don dalilai na gasa.
Gwajin Takaddun CE don Fitilolin LED
Gwajin takaddun shaida na CE don fitilun LED (duk fitilu sun cika ka'idodi iri ɗaya) da farko ya ƙunshi yankuna biyar masu zuwa: EMC (EN55015), EMC (EN61547), LVD (EN60598), kuma don masu gyara, gwajin LVD yawanci ya haɗa da EN61347 da EN61000-3-2/-3 (gwajin harmonic).
Takaddun shaida ta CE ta ƙunshi EMC (Compatibility Electromagnetic) da LVD (Uwararrun Ƙarfin wutar lantarki). EMC ya haɗa da EMI (tsangwama) da EMC ( rigakafi). LVD, a cikin sharuɗɗan ɗan adam, yana tsaye ne don aminci. Gabaɗaya, samfuran ƙananan ƙarfin lantarki masu ƙarfin AC ƙasa da 50V da ƙarfin lantarki na DC ƙasa da 75V an keɓe su daga gwajin LVD. Samfuran ƙarancin wutar lantarki suna buƙatar gwajin EMC kawai, wanda ke haifar da takaddun CE-EMC. Samfuran masu ƙarfin lantarki suna buƙatar duka gwajin EMC da LVD, wanda ke haifar da takaddun shaida da rahotanni guda biyu: CE-EMC da CE-LVD. EMC (Compatibility Battery) - Ma'aunin gwajin EMC (EN55015, EN61547) sun haɗa da abubuwan gwaji masu zuwa: 1. Radiation 2. Gudanarwa 3. SD (Static Discharge) 4. CS (Immunity Gudanarwa) 5. RS (Radiation Immunity) 6. EFT (Effectro) Filin Magnetic
LVD (Ƙaramar Ƙarfin Ƙarfin Wuta) - Ƙididdiga na gwajin LVD (EN60598) sun haɗa da abubuwan gwaji masu zuwa: 1. Laifi (Gwaji) 2. Tasiri 3. Vibration 4. Shock 5. Tsararre 6. Creepage 7. Electric Shock 8. Heat 9. Overload 10. Gwajin zafi.
Muhimmancin Takaddar CE
Takaddun shaida na CE yana ba da ƙa'idar haɗin kai ga duk samfuran da ke shiga kasuwar Turai, sauƙaƙe hanyoyin kasuwanci. Sanya alamar CE zuwa hasken titin LED mai wayo yana nuna cewa samfurin ya cika ka'idodin aminci na umarnin EU; yana wakiltar sadaukarwar kamfani ga masu siye da haɓaka amincewar mabukaci ga samfurin. Sanya alamar CE yana rage haɗarin siyar da kayayyaki a Turai. KowanneTianxiang mai kaifin haske na titin LEDCertificate CE kuma yana bin ƙa'idodin EU don dacewa da wutar lantarki (EMC) da Ƙarfin Ƙarfin wutar lantarki (LVD). Daga amincin da'ira da sarrafa hasken wuta na lantarki zuwa kwanciyar hankali na aikin lantarki, ƙwararrun hukumomin gwaji sun tabbatar da su.
Lokacin aikawa: Satumba-29-2025