Menene hasken mast mai ƙarfi a filin ƙwallon ƙafa?

Dangane da manufar da kuma lokacin amfani, muna da rarrabuwa da sunaye daban-daban donfitilun sanda masu tsayiMisali, ana kiran fitilun wurin shakatawa na Wharf high pole lights, kuma waɗanda ake amfani da su a murabba'ai ana kiransu da murabba'i high pole lights. Hasken filin ƙwallon ƙafa high mast light, hasken tashar jiragen ruwa high mast, hasken filin jirgin sama high pole light, hasken da ba ya fashewa high pole light, da kuma sandar bakin ƙarfe high pole an sanya musu suna bayan wannan hanyar.

babban hasken mast

Hasken mast mai tsayi a filin ƙwallon ƙafaYawanci ana iya raba su zuwa nau'in ɗagawa da nau'in da ba na ɗagawa ba. Tsawon babban sandar ɗagawa gabaɗaya ya fi mita 18. Ɗagawa ta lantarki yana da sauƙin aiki. Bayan an ɗaga allon haske zuwa wurin aiki, zai iya cire allon ta atomatik, rataye ramin, da kuma cire igiyar waya. A cikin rami mai kusurwa huɗu a ƙasan filin ƙwallon ƙafa mai ɗaukar nauyi, ban da tsarin sarrafa wutar lantarki, ana kuma sanya tsarin ɗagawa kamar mota. Ana amfani da faranti na azurfa mai tushen tagulla sosai don masu gudanar da wutar lantarki na da'irori a cikin tsarin don tabbatar da kyakkyawar hulɗar haɗin lantarki. Tsarin ɗagawa na hasken fitilar ƙwallon ƙafa mai ɗaukar nauyi yana motsa allon fitilar sama da ƙasa ta cikin motar, mai rage gibin tsutsa, haɗin aminci, babban igiyar waya, mai raba igiya da toshe mai motsi.

Fasali na hasken mast mai tsayi na filin ƙwallon ƙafa

1. Hasken filin ƙwallon ƙafa mai tsayi yana da zagaye, kuma allon hasken filin ƙwallon ƙafa mai tsayi yana da zagaye ko kuma mai daidaituwa sosai. Tare da sandar haske a matsayin tsakiya, hasken yana haskakawa daidai gwargwado a kewaye. Ana amfani da shi don hasken musayar hanya, hasken murabba'i, hasken gadon furanni na tsakiya a tsakiyar manyan tituna, da sauransu. Faifan fitilar gabaɗaya yana da da'irori biyu na fitilun haskakawa. Da'irar ƙarshe ta fitilun haskakawa ƙunƙuntacce ce, wacce ake amfani da ita musamman don haskaka nesa mai nisa, kuma da'irar fitilun haskakawa ta gaba ita ce fitilar ambaliyar ruwa, wacce ake amfani da ita musamman don haskaka nesa kusa.

2. Ana amfani da hasken mast mai tsayi a filin ƙwallon ƙafa don haskaka gefen wuraren wasanni, yana buƙatar hasken kwance da tsaye a cikin wani tsayin sarari don ƙara tasirin abubuwa masu motsi uku a filin wasa. Gabaɗaya, babu takamaiman buƙatu don daidaiton hasken murabba'i, amma buƙatun daidaiton hasken da haske na babban mast na filin wasa sun fi girma. Gabaɗaya, nesa da sandar haske, ƙarancin ƙimar haske.

3. Kowace guntuwar LED ta filin ƙwallon ƙafa mai girman mast ƙarama ce kuma ana iya yin ta zuwa na'urori masu siffofi daban-daban, waɗanda suka dace da yanayi daban-daban.

Idan kuna sha'awar filin ƙwallon ƙafa mai haske mai ƙarfi, barka da zuwa tuntuɓar mumasana'antar hasken mast mai tsayi a filin wasaTianxiang zuwakara karantawa.


Lokacin Saƙo: Afrilu-28-2023