Labaran Masana'antu
-
Shin ya dace a sanya fitilun titi masu amfani da hasken rana a nan?
Fitilun titi sune zaɓi na farko don hasken waje kuma sun zama wani ɓangare mai mahimmanci na kayayyakin more rayuwa na jama'a. Duk da haka, ba duk fitilun titi iri ɗaya bane. Yanayin ƙasa da yanayi daban-daban a yankuna daban-daban da kuma ra'ayoyin kare muhalli daban-daban na g...Kara karantawa -
Yadda ake zaɓar ƙarfin hasken rana na titunan karkara
A gaskiya ma, tsarin fitilun titi na hasken rana dole ne ya fara tantance ƙarfin fitilun. Gabaɗaya, hasken titunan karkara yana amfani da watt 30-60, kuma hanyoyin birane suna buƙatar fiye da watt 60. Ba a ba da shawarar amfani da wutar lantarki ta hasken rana don fitilun LED sama da watt 120 ba. Tsarin ya yi yawa, cos...Kara karantawa -
Muhimmancin fitilun titi na hasken rana na karkara
Domin cimma aminci da sauƙin hasken titunan karkara da hasken shimfidar wuri, ana ci gaba da haɓaka sabbin ayyukan hasken rana a yankunan karkara a faɗin ƙasar. Sabbin gine-ginen karkara aikin rayuwa ne, wanda ke nufin kashe kuɗi inda ya kamata a kashe su. Amfani da hasken rana...Kara karantawa -
Gargaɗi game da fitilun titi masu amfani da hasken rana a yankunan karkara
Ana amfani da fitilun titi na hasken rana sosai a yankunan karkara, kuma yankunan karkara suna ɗaya daga cikin manyan kasuwannin fitilun titi na hasken rana. To me ya kamata mu kula da su lokacin siyan fitilun titi na hasken rana a yankunan karkara? A yau, kamfanin samar da fitilun titi na Tianxiang zai kai ku don ku koyi game da shi. Tianxiang shine ...Kara karantawa -
Shin fitilun titi na hasken rana suna jure daskarewa
Fitilun kan titi masu hasken rana ba sa shafarsu a lokacin hunturu. Duk da haka, suna iya shafarsu idan suka gamu da ranakun dusar ƙanƙara. Da zarar an rufe faifan hasken rana da dusar ƙanƙara mai kauri, faifan za su toshe daga samun haske, wanda hakan zai haifar da ƙarancin wutar lantarki don a mayar da fitilun kan titi masu hasken rana zuwa...Kara karantawa -
Yadda ake kiyaye hasken rana a kan tituna masu amfani da hasken rana na tsawon lokaci a ranakun damina
Gabaɗaya dai, adadin kwanakin da fitilun titi na hasken rana da yawancin masana'antun ke samarwa za su iya aiki yadda ya kamata a cikin kwanakin ruwan sama mai ɗorewa ba tare da ƙarin makamashin rana ba ana kiransa "kwanakin ruwa". Wannan siga yawanci yana tsakanin kwana uku zuwa bakwai, amma akwai kuma wasu masu inganci...Kara karantawa -
Nawa matakan iska mai ƙarfi za su iya jure hasken rana a kan tituna?
Bayan guguwa, sau da yawa muna ganin wasu bishiyoyi sun karye ko ma sun faɗi saboda guguwar, wanda hakan ke shafar lafiyar mutane da zirga-zirgar ababen hawa sosai. Hakazalika, fitilun titi na LED da fitilun titi na rana da suka fashe a ɓangarorin biyu na hanya suma za su fuskanci haɗari saboda guguwar. Lalacewar da ta faru...Kara karantawa -
Me yasa birane ya kamata su haɓaka hasken lantarki mai wayo?
Tare da ci gaba da bunkasar zamanin tattalin arzikin ƙasata, fitilun titi ba su zama haske ɗaya ba. Suna iya daidaita lokacin haske da haske a ainihin lokaci dangane da yanayi da zirga-zirgar ababen hawa, suna ba da taimako da sauƙi ga mutane. A matsayin wani muhimmin ɓangare na wayo ...Kara karantawa -
Muhimman abubuwan da suka shafi ƙirar hasken filin wasa na makaranta
A filin wasa na makaranta, haske ba wai kawai yana haskaka filin wasa ba ne, har ma yana samar wa ɗalibai yanayi mai daɗi da kyau na wasanni. Domin biyan buƙatun hasken filin wasa na makaranta, yana da matuƙar muhimmanci a zaɓi fitilar haske mai dacewa. Tare da ƙwararru...Kara karantawa