SAUKEWA
ALBARKAR
1. Samfurin da aka gyara yana da sauƙin shigarwa saboda ba ya buƙatar sanya kebul ko matosai.
2. Ana amfani da na'urorin hasken rana waɗanda ke mayar da hasken rana zuwa wutar lantarki. Ta haka ne ake adana makamashi da kuma rage tasirin muhalli.
3. Hasken LED yana cinye makamashi ƙasa da kashi 85% idan aka kwatanta da kwararan fitilar incandescent kuma yana ɗaukar fiye da sau 10. Ana iya maye gurbin batirin kuma yana ɗaukar kimanin shekaru 3.
| Hasken Lambu | Hasken Titi | ||
| Hasken LED | Fitilar | TX151 | TX711 |
| Mafi girman Hasken Rana | 2000lm | 6000lm | |
| Zafin launi | CRI>70 | CRI>70 | |
| Tsarin Aiki na yau da kullun | 6H 100% + 6H 50% | 6H 100% + 6H 50% | |
| Tsawon Rayuwar LED | > 50,000 | > 50,000 | |
| Batirin Lithium | Nau'i | LiFePO4 | LiFePO4 |
| Ƙarfin aiki | 60Ah | 96Ah | |
| Rayuwar Zagaye | > Kekuna 2000 @ 90% DOD | > Kekuna 2000 @ 90% DOD | |
| Matsayin IP | IP66 | IP66 | |
| Zafin aiki | -0 zuwa 60 ºC | -0 zuwa 60 ºC | |
| Girma | 104 x 156 x 470mm | 104 x 156 x 660mm | |
| Nauyi | 8.5Kg | 12.8Kg | |
| Faifan Hasken Rana | Nau'i | Mono-Si | Mono-Si |
| Ƙarfin Kololuwa Mai Kyau | 240 Wp/23Voc | 80 Wp/23Voc | |
| Ingancin Kwayoyin Rana | 16.40% | 16.40% | |
| Adadi | 4 | 8 | |
| Haɗin Layi | Haɗin layi ɗaya | Haɗin layi ɗaya | |
| Tsawon rai | > shekaru 15 | > shekaru 15 | |
| Girma | 200 x 200x 1983.5mm | 200 x 200 x 3977mm | |
| Gudanar da Makamashi | Mai sarrafawa a kowane yanki na aikace-aikacen | Ee | Ee |
| Shirin Aiki na Musamman | Ee | Ee | |
| Awanni Masu Tsawaita na Aiki | Ee | Ee | |
| Sarrafa Nesa (LCU) | Ee | Ee | |
| Sandunan Haske | Tsawo | 4083.5mm | 6062mm |
| Girman | 200*200mm | 200*200mm | |
| Kayan Aiki | Aluminum Alloy | Aluminum Alloy | |
| Maganin Fuskar | Fesa foda | Fesa foda | |
| Hana sata | Makulli na Musamman | Makulli na Musamman | |
| Takardar shaidar ƙwallon ƙafa mai haske | EN 40-6 | EN 40-6 | |
| CE | Ee | Ee |
Hasken lambun da aka haɗa da hasken rana yana da kyakkyawan kamanni kuma ana iya keɓance shi. Kayan jikin fitilar sun bambanta, gami da ƙarfe na aluminum, bakin ƙarfe, da gilashi, da sauransu, waɗanda zasu iya biyan buƙatu daban-daban na masu amfani. A lokaci guda, tasirin haske yana da kyau, wanda zai iya ƙirƙirar yanayi mai daɗi da soyayya ga farfajiyar.
Ana iya amfani da fitilun lambu masu amfani da hasken rana a matsayin zaɓi don hasken tituna da tituna. Ana iya amfani da shi don ƙawata wuraren shakatawa, murabba'ai, da al'ummomi. Da dare, yana iya kawo wa mutane haske mai aminci da sauƙi, kuma yana iya ƙara ɗumi da kyau ga birni.
Ana iya amfani da fitilun lambun da aka haɗa da hasken rana don haskaka ayyukan waje kamar zango da kuma gasasshen nama. Fitilun lambun da aka haɗa da hasken rana ba sa buƙatar haɗawa da tushen wutar lantarki, kuma sun dace musamman don ayyukan waje, kuma hasken yana da laushi, wanda ke guje wa rashin jin daɗin da walƙiya da walƙiya ke haifarwa, kuma yana sa mutane su huta gaba ɗaya.
A: Muna da gogewa a fannin fitar da kaya zuwa ƙasashen waje da dama, kamar Philippines, Tanzania, Ecuador, Vietnam, da sauransu.
A: Tabbas, za mu samar muku da tikitin jirgin sama da wurin kwana da masauki, barka da zuwa duba masana'antar.
A: Eh, samfuranmu suna da takardar shaidar CE, takardar shaidar CCC, takardar shaidar IEC, da sauransu.
A: Eh, matuƙar kun samar da shi.